So Nyuh Shi Dae / SNSD / SoShi / 소녀시대 / 少女時代 / Girls' Generation
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
So Nyuh Shi Dae / SNSD / SoShi / 소녀시대 / 少女時代 / Girls' Generation

HomeHome  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  
You don't have to register / Hindi mo na kailangang magrehistro / Bạn không cần phải đăng ký /
Để support cho forum free nên khi download có nguồn từ Mediafire bạn phải đợi 5 giây, sau đó click vào skip ad để support cho forum chính. Vì để dùng free forum này chúng ta phải support cho forum chính!

[OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY)

Go down 
AuthorMessage
naiyumi
Newbie
Newbie

Idols Tae Yeon
Dollars : 473103
Total posts : 1

[OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY) Empty
PostSubject: [OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY)   [OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY) EmptySat May 28, 2011 10:19 am

Hiện nay, mình đang có trong tay đĩa gốc 3RD MINI ALBUM HOOT của SNSD.
*Đĩa:Đĩa nhập gốc từ Hàn HOÀN TOÀN MỚI VÀ CÒN NGUYÊN VỎ.Tính đến thời điểm này, mình cũng mới cầm đĩa trong tay chưa đầy 5 tiếng[/U] ^^
Sau đây là 1 số hình ảnh của đĩa
-Mặt trước: [OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY) Img0231a

-Mặt sau: [OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY) Img0234a

(Vì mình chụp bằng điện thoại nên không đượ nét lắm mong mọi người thông cảm ^^)
*Giá: Vì dây là đĩa mình được tặng nên cũng muốn bán rẻ lại cho mọi người. Mình cũng đã đi tham khảo giá tại 1 số website online và quyết định bạn với giá 200k. Đĩa còn mới nguyên , chưa bóc vỏ, và cũng như mình nói ở trên là mình cầm chưa được 5h.Giá như vậy theo mình thấy là rất rẻ so với các website online khác (Theo như mình biết thì đĩa mới cứng chỗ bán rẻ nhất cũng là 250k rồi) Giá bán: 200k
*Liên lạc với mình:Có thể qua 1 trong những cách sau
-C1: Qua twitter:
-C2: Qua nick YM!:
-C3: Bạn nào muốn nhanh nhất thì SMS hoặc gọi cho mình qua số
Địa chỉ của mình là: ( Bạn nào muốn mua đĩa muốn biết chi tiết hơn thì khi nào liên lạc với mình mình sẽ nói cụ thể hơn)
*Thanh toán: Vì mình ở Hà Nội nên cũng muốn bán cho 1 bạn nào đó ở Hà Nội. như vậy việc liên lạc, vận chuyển thanh toán sẽ dễ dàng hơn. Tiền trao cháo múc, như vậy các bạn sẽ không sợ bị lừa và cũng có thể xem hàng ngay khi mua, vô cùng bảo đảm.
Nếu các bạn ở tỉnh khác muốn mua thì hãy liên lạc với mình sau đó chúng ta sẽ bàn thêm về giá ship nhé^^)
Cảm ơn mọi người ủng hộ ^^
Đã bán~
Back to top Go down

[OTHER] [BÁN ALBUM GỐC] BÁN 3RD MINI ALBUM HOOT CÒN NGUYÊN VỎ GIÁ 200K ( XIN MOD CHO MÌNH 10 NGÀY)
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» [May 28, 2011] SNSD releases 1st Japanese Album Trailer Vol.2 + Schedule